Hưng Tây: Công bố quyết định của giám đốc công an Tỉnh về công tác cán bộ
28/11/2023
Lượt xem: 525
Chiều ngày 27/11 tại hội trường UBNDxã, Công an xã Hưng Tây tổ chức Lễ công bố quyết định của giám đốc công an Tỉnh về công tác cán bộ; bổ nhiệm Phó trưởng công an xã đối với công an xã Hưng Tây.
Tham dự buổi lễ có đồng chí Thượng tá Phan Thanh Bình-Phó trưởng công an Huyện và các đồng chí đi cùng đoàn; Đồng chí Trần Văn Hiển-Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã và các đồng chí trong TT Đảng ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ xã; Trưởng các ban ngành đoàn thể và các đồng chí công an xã.
Tại buổi lễ, đại diện công an huyện Hưng Nguyên đã công bố Quyết định của giám đốc công an Tỉnh về việc bổ nhiệm đồng chí Trung tá Ngô Chí Hoàn-Phó Đội trưởng đội chống phản động và phòng chống khủng bố, Phòng An ninh nội địa, Công an tỉnh Nghệ an giữ chức vụ Phó Trưởng Công an xã Hưng Tây, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An.
(Đại diện Công an huyện công bố Quyết định )
(Đồng chí Thượng tá Phan Thanh Bình-Phó trưởng công an Huyện phát biểu)
Phát biểu tại buổi lễ đồng chí Thượng tá Phan Thanh Bình-Phó trưởng công an Huyện chúc mừng đồng chí Ngô Chí Hoàn; tin tưởng và mong muốn đồng chí bằng kinh nghiệm đã có, tiếp tục phát huy để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao; xứng đáng với sự tin tưởng, tín nhiệm của Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân xã Hưng Tây.
NGUYỄN LÀI